Layin Zana Tsarin Ƙarfe Mai nauyi

Wannan kayan aiki layin samar da fenti ne na feshi wanda aka kera musamman don feshin manyan sassa na ƙarfe da sarƙaƙƙiya. 



Cikakken Bayani

Tags samfurin

LAYIN TSININ KARFE MAI KARFE

Wannan tsarin yana magance matsalolin babban ƙarfin aiki, ƙarancin inganci, yawan jama'a, ingancin sutura mara kyau, rashin daidaituwa, da ɓarnawar fenti waɗanda ke wanzuwa a cikin feshin hannu. Yana da abũbuwan amfãni daga ƙananan ƙarfin aiki, babban aikin feshi, ingancin feshi mai kyau, suturar uniform, da adana fenti. Ya sami daidaito tsakanin inganci, yawa, da farashi, kuma samfur ne mai tasowa a cikin masana'antar zanen kayan ƙarfe. Na'urar tana da tsarin na'urar tantancewa ta atomatik wanda zai iya ganewa da hankali tsarin sassa uku na abubuwan da aka haɗa ta kowane bangare ta hanyar sikanin 3D, shirya don zane.

 

Sanye take da Sufuri ta atomatik da Ayyukan Juyawa

Motocin sarka na iya jigilar kayan aikin karfe masu nauyi tare da titin da kansu, kuma bayan zane da sauke kayan aikin, za su iya komawa matsayinsu na asali don ci gaba da sufuri. Karamar motar tana da nau'o'i daban-daban na shinge masu ɗaukar kaya, kuma ana iya zaɓar ƙayyadaddun ƙayyadaddun motoci daban-daban bisa ga nau'ikan nau'ikan abubuwan sufuri daban-daban, tare da biyan buƙatu daban-daban na kayan aikin ƙarfe mai nauyi.

 

Ingantattun Kayayyakin Tace, Ingantacciyar Tacewa

Gina cikin ɓarna na grid tara da fenti mai toshe auduga, ɗaukar ƙirar tacewa mai matakai biyu don ingantaccen inganci, da fitar da iskar gas waɗanda suka dace da ƙa'idodin fitarwa. Gilashin fiber fenti toshe auduga, busassun kayan tacewa da aka haɓaka musamman dangane da halayen fenti hazo tsarkakewa, ya ƙunshi yadudduka da yawa na gilashin fiber composite. Yawansa a hankali yana ƙaruwa tare da kauri kuma yana tallafawa ta Layer na kayan daban-daban. Yana da halaye na babban inganci, babban ƙarfin aiki, ƙarancin farashi, da jinkirin harshen wuta.

Maganin bushewa Mai Wayo Wanda Zai Ajiye Ka

Ana yin bushewa ta hanyar amfani da tanderun konewar iskar gas, kuma ana aika iska mai zafi a cikin ɗakin bushewa ta bututun fan. Ana daidaita ƙarfin fitarwa na tanderun lantarki ta atomatik ta amfani da firikwensin zafin lamba na lantarki, ta haka ne ke sarrafa yanayin cikin gida a cikin kewayon zafin jiki na 40-80 ℃, yana haɓaka bushewa na farfajiyar fentin fentin. Dangane da yanayin yanayi da kaddarorin rufin, za'a iya daidaita zafin jiki na cikin gida don tabbatar da cewa abubuwan da aka gyara suna cikin ɗakin bushewa, suna samun tasirin bushewa tare da kauri guda ɗaya na kusan 80um.

 

 

 

Idan kuna sha'awar samfuranmu, zaku iya zaɓar barin bayanin ku anan, kuma za mu tuntube ku nan ba da jimawa ba.


Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana
up2
wx
wx
tel3
email2
tel3
up

Idan kuna sha'awar samfuranmu, zaku iya zaɓar barin bayanin ku anan, kuma za mu tuntube ku nan ba da jimawa ba.